அக்குசடிவ் மற்றும் டேடிவ் பற்றி புரிந்து கொள்வதற்கான வழிகள்...

> மன்றங்கள் > ஜெர்மன் பாடநெறி மற்றும் அறிவுத் தளம் > அக்குசடிவ் மற்றும் டேடிவ் பற்றி புரிந்து கொள்வதற்கான வழிகள்...

அல்மான்காக்ஸ் மன்றங்களுக்கு வரவேற்கிறோம். எங்கள் மன்றங்களில் ஜெர்மனி மற்றும் ஜெர்மன் மொழியைப் பற்றி நீங்கள் தேடும் அனைத்து தகவல்களையும் நீங்கள் காணலாம்.
    நான் தயார் செய்தது மேற்கோள் அல்ல...
    நானே அனைத்தையும் தயார் செய்தேன்...
    நான் தவறாக இருந்தால், எனது நண்பர்களோ அல்லது எங்கள் ஆசிரியரோ என்னைத் திருத்த வேண்டும் என்று விரும்புகிறேன்.
    தெரியாத நண்பர்களுக்கு உதவ வேண்டும் என்பதே எனது நோக்கம்...

::) உங்கள் உள்ளே கடவுள் உன்னை ஆசிர்வதிக்கட்டும் சும்மா சொல்வது::)

33.jpg

34.jpg

35.jpg

36.jpg

37.jpg

jentzsch2
    பங்கு

உயர்ந்தவர், கடவுள் உங்களை ஆசீர்வதிப்பார் ;)

இந்த சிக்கலைப் பற்றி குழப்பமான நபர்களுக்கு இந்த தகவல் மிகவும் உதவியாக இருக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன் .1 பக்கத்திற்கான இணைப்பை எனது நண்பர் ஈவ்னுக்கு அனுப்பினேன் ;)

Amiin Timur, yardimci olabildiysem ne mutlu.. ::)

fbsah
    பங்கு

eyvallah cok saolasın…

memolixnumx
    பங்கு

:)selam yücel arkadasim cok güzel anlatmissin cok tesekkürler 😮 :o.yalniz bir sey soracagim yardimci olursan cok sevinirim.su adatlar cümlede herzaman yeri nersidir yani fiilden sonra mi yoksa öncemi yer aliyor?yani über,nach,auf,an,von bunlari  (denken)kelimesiyle cümlede nasil kullanacagim.veya (schreiben) iste nasil kullanacagimi  ???anlayamadim simdididen tesekküler. :)

:)selam yücel arkadasim cok güzel anlatmissin cok tesekkürler 😮 :o.yalniz bir sey soracagim yardimci olursan cok sevinirim.su adatlar cümlede herzaman yeri nersidir yani fiilden sonra mi yoksa öncemi yer aliyor?yani über,nach,auf,an,von bunlari  (denken)kelimesiyle cümlede nasil kullanacagim.veya (schreiben) iste nasil kullanacagimi  ???anlayamadim simdididen tesekküler. :)

மெமோலி துணையாக,

நான் இதற்கு முன் ஒரு அட்டவணை வடிவில் கொடுத்திருக்கிறேன், நீங்கள் பார்த்தீர்களா என்று எனக்குத் தெரியவில்லை,
    Aradigin bu konu icinde var…(cikan tablodaki
    2. $ ஐ.கே)
    https://www.almancax.com/forum/index.php?topic=4101.msg23704#msg23704

selimistan
    பங்கு

கடவுள் அனைவரையும் ஆசீர்வதிப்பார் என்பது புரிந்துகொள்வது கடினமான விடயம்

கடவுள் அனைவரையும் ஆசீர்வதிப்பார் என்பது புரிந்துகொள்வது கடினமான விடயம்

Amin, Cem-i Cümlemizden…

நஹூர்
    பங்கு

valla sunu soyleyeyim ben isvicrede kac yildir okula gidiyorum anlatigin gibisini gormedim allah senden razi olsun ve eline beynine saglik cok sagol

sevgili yücek kardeşim yeni başlayanlar için biraz zor olmuş bu belki ama gerçi herkesin zorlandığı bir konu almanlar bile kendi gramerlerini anlamakta güçlük çekiyorlar herneyse yinede eline sağlık allah razı olsun……

sevgili yücek kardeşim yeni başlayanlar için biraz zor olmuş bu belki ama gerçi herkesin zorlandığı bir konu almanlar bile kendi gramerlerini anlamakta güçlük çekiyorlar herneyse yinede eline sağlık Allah razı olsun……

evet biraz öyle oldu galiba… o zaman A2 diyelim

மேலே இன்
    பங்கு

teşekkürler

Kaşüstü
    பங்கு

இதைத் தயாரிக்க மணிநேரம் ஆனது, இதேபோன்ற ஒன்றை நான் தயார் செய்தேன் என்பது எனக்குத் தெரியும்.
    ஒரு நல்ல மற்றும் பயனுள்ள நபர் மட்டுமே இதை அப்படி செய்ய முடியும்.
    கடவுள் உன்னை ஆசிர்வதிக்கட்டும்.

இதைத் தயாரிக்க மணிநேரம் ஆனது, இதேபோன்ற ஒன்றை நான் தயார் செய்தேன் என்பது எனக்குத் தெரியும்.
    ஒரு நல்ல மற்றும் பயனுள்ள நபர் மட்டுமே இதை அப்படி செய்ய முடியும்.
    கடவுள் உன்னை ஆசிர்வதிக்கட்டும்.

evet biraz zamanimi aldi,  ama amacim birseyleri paylasmak… :D :)

ஹலோ யூசெல் நண்பர் உண்மையிலேயே நன்றி, நீங்கள் எதையாவது தயார் செய்தீர்கள், ஆனால் இங்கே ஏதோ தவறு இருக்கிறது அறை DER TOURİST DANKT DEM BEAMTE FÜR DİE HİLFE

DER TOURIST DANKT DEM BEAMTE FUR DIE HALFE அல்ல (DER TOURIST DANKT DEM BEAMTEN FÜR DİE HİLFE)

15 பதில்களைக் காட்டுகிறது - 1 முதல் 15 வரை (மொத்தம் 48)
  • இந்த தலைப்புக்கு பதிலளிக்க நீங்கள் உள்நுழைந்திருக்க வேண்டும்.