ஜெர்மன் தளம்

அல்மான்காக்ஸ் மன்றங்களுக்கு வரவேற்கிறோம். எங்கள் மன்றங்களில் ஜெர்மனி மற்றும் ஜெர்மன் மொழியைப் பற்றி நீங்கள் தேடும் அனைத்து தகவல்களையும் நீங்கள் காணலாம்.
    esma 41
    பங்கு

பகிர்வுக்கு நன்றி.
    இந்த ஜெர்மன் மொழியைக் கற்றுக்கொள்வதற்கான உங்கள் நன்றி பாராட்டத்தக்கது, யூசெல்.

சரி நான் உங்களிடம் ஏதாவது கேட்பேன்.
    அந்த தளத்தின் விளக்கம் ஜெர்மன் மொழியில் உள்ளது, ஜெர்மன் நூல்களைப் புரிந்து கொள்வதில் உங்களுக்கு சிரமம் இருக்கிறதா?

Acikcasi baktigim konularda anlamakta zorluk cekmiyorum, tabiki anlamadigim yerlerde vardim…
    Benim bu siteyi tavsiye etmekteki amacim konular bastan sona PDF formatinda güzel hazirlanmis…
    Mesele anlayip anlamama meselesi degil…
    Sonucta ithal damat gelmisiz, bazi seyleri anlamamaiz normal…. ;D

esma 41
    பங்கு

Acikcasi baktigim konularda anlamakta zorluk cekmiyorum, tabiki anlamadigim yerlerde vardim…
    Benim bu siteyi tavsiye etmekteki amacim konular bastan sona PDF formatinda güzel hazirlanmis…
    Mesele anlayip anlamama meselesi degil…
    Sonucta ithal damat gelmisiz, bazi seyleri anlamamaiz normal…. ;D

Sendemi “ithal ” damatsin …. ( ayyy birisi tasch atti )  ;D

Hayirdir tehlikeli bir seymi söyledim,  ???
    Yoksa böyle bir ANI´ni  mi hatirladin, ::)

esma 41
    பங்கு

Hayirdir tehlikeli bir seymi söyledim,  ???
    Yoksa böyle bir ANI´ni  mi hatirladin, ::)

Yok yücel hersey yolunda …  ??? ::)

Sende mi ithal damatsin deyince,  baskalarida ithal damat sanirim…

என்னிடம் சி.டி.க்கள் இரண்டும் உள்ளன. ஆனால் அதை எவ்வாறு பதிவேற்றுவது என்று எனக்குத் தெரியவில்லை. நான் உங்களுக்கு ஒரு மாலை இணைப்பு தருகிறேன், நீங்கள் அதை அங்கிருந்து பெறுவீர்கள்.
    எனக்கு 2 புத்தகங்கள் தேவை.
    நான் எங்கே காணலாம் ???
    துரதிர்ஷ்டவசமாக, அசல் வண்ணத்தைத் தவிர வேறு எந்த புத்தகங்களும் இல்லை, ஏனெனில் அரசு சந்தையில் வண்ண புகைப்பட நகல்களை சேகரிக்கிறது.
    orjınalı ıcınde 60 – 70 tl arası ıstıyorlar.
    தயவுசெய்து எனக்கு உதவுங்கள்.

ALANYALI
    பங்கு

பகிர்வுக்கும் வளங்களுக்கும் நன்றி நண்பர்களே. உங்கள் முயற்சிக்கு நன்றி, சரி :)

8 பதில்களைக் காட்டுகிறது - 1 முதல் 8 வரை (மொத்தம் 8)
  • இந்த தலைப்புக்கு பதிலளிக்க நீங்கள் உள்நுழைந்திருக்க வேண்டும்.